China na tura Li Qiang zuwa G20 – Johannesburg zai ɗauki sabuwar zama, yanzu Afrika ta bude kofar ta . ƙarin bayani👇

Babban Wazirin China, Li Qiang, zai halarci taron ƙungiyar manyan ƙasashe Group of Twenty (G20) da za a gudanar a Johannesburg, Afrika ta Kudu daga 21 zuwa 23 Nuwamba 2025. 
Haka zalika, za a fara da taron ƙungiyar Shanghai Cooperation Organisation (SCO) a Moscow daga 17 zuwa 18 Nuwamba, sannan Li zai ziyarci Zimbabwe kafin halartar taron G20. 
Hukunce-hukuncen wannan ziyara sun bayyana yadda China ke ƙara mayar da hankali ga haɗin kai na duniya da Afrika a tsakiyar yanayin tattalin arziki da siyasa na ƙasa da ƙasa. 
#China #G20 #Johannesburg2025 #LiQiang #GlobalDiplomacy
Previous Post
No Comment
Add Comment
comment url
sr7themes.eu.org